Bong da

Đối đầu Botafogo Sp vs Nautico PE 03/05/2026

Cập nhật: 19/10/2026 06:58




Botafogo Sp
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
03/05/2026 02:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.03 : 0.25 : 0.78
Tỷ lệ Châu Âu
2.38 : 3.10 : 3.10
Tỷ lệ tài xỉu
1.03 : 2.25 : 0.78
(Đã kết thúc)




Nautico PE

1
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Hạng 2 Brazil 04/09/2026 Nautico PE 1-0 Botafogo Sp 0.5 Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 2 Brazil 03/05/2026 Botafogo Sp 1-1 Nautico PE 0.25 Thua kèo Dưới 1-0 Trên
Hạng 2 Brazil 14/12/2020 Botafogo Sp 1-1 Nautico PE 0.25 Thua kèo Dưới 1-0 Trên
Hạng 2 Brazil 13/09/2020 Nautico PE 3-1 Botafogo Sp 0-0.5 Thắng kèo Trên 3-0 Trên

Kết quả Kèo Châu Âu:

  4 trận đối đầu: Botafogo Sp: 2 thắng (50%), 2 hòa (50%), 0 thua (0%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  4 trận đối đầu: Botafogo Sp: 2 thắng kèo (50%), 0 hòa kèo (0%), 2 thua kèo (50%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  4 trận đối đầu: 1 TÀI, 3 XỈU, 3 1/2 H TÀI, 1 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)