Bong da

Đối đầu Deportivo Espanol vs Sacachispas 18/08/2026

Cập nhật: 27/08/2026 10:41




Deportivo Espanol
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
18/08/2026 01:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.93 : 0 : 0.88
Tỷ lệ Châu Âu
2.75 : 2.63 : 2.70
Tỷ lệ tài xỉu
0.78 : 1.5 : 1.03
(Đã kết thúc)




Sacachispas

0
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Argentina C Group Tebolidun League 18/08/2026 Deportivo Espanol 0-0 Sacachispas 0 Hòa Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3B Argentina 14/04/2019 Sacachispas 2-3 Deportivo Espanol 0.5-1 Thua kèo Trên 1-1 Trên
Hạng 3B Argentina 04/11/2018 Deportivo Espanol 1-0 Sacachispas 0-0.5 Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3B Argentina 03/04/2018 Sacachispas 3-2 Deportivo Espanol 0.5 Thắng kèo Trên 0-2 Trên

Kết quả Kèo Châu Âu:

  4 trận đối đầu: Deportivo Espanol: 2 thắng (50%), 1 hòa (25%), 1 thua (25%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  4 trận đối đầu: Deportivo Espanol: 2 thắng kèo (50%), 1 hòa kèo (25%)1 thua kèo (25%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  4 trận đối đầu: 2 TÀI, 2 XỈU, 2 1/2 H TÀI, 2 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)