Bong da

Đối đầu Neuchatel Xamax vs Sc Kriens 25/07/2026

Cập nhật: 22/09/2026 21:54




Neuchatel Xamax
3
  Đang cập nhật phút và tỷ số
25/07/2026 00:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.98 : 1 : 0.83
Tỷ lệ Châu Âu
1.57 : 4.33 : 5.00
Tỷ lệ tài xỉu
0.85 : 3.5 : 0.95
(Đã kết thúc)




Sc Kriens

2
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Hạng Nhất Thụy Sỹ 25/07/2026 Neuchatel Xamax 3-2 Sc Kriens 1 Hòa Trên 3-1 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 16/04/2022 Sc Kriens 0-5 Neuchatel Xamax 0-0.5 Thua kèo Trên 0-2 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 26/02/2022 Neuchatel Xamax 2-1 Sc Kriens 1 Hòa Trên 2-1 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 21/11/2021 Sc Kriens 0-1 Neuchatel Xamax 0.5 Thua kèo Dưới 0-1 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 07/08/2021 Neuchatel Xamax 4-0 Sc Kriens 0.75 Thắng kèo Trên 1-0 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 21/04/2021 Neuchatel Xamax 0-3 Sc Kriens 0.25 Thua kèo Trên 0-2 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 27/02/2021 Sc Kriens 1-1 Neuchatel Xamax 0 Hòa Dưới 0-0 Dưới
Hạng Nhất Thụy Sỹ 23/01/2021 Neuchatel Xamax 0-1 Sc Kriens 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng Nhất Thụy Sỹ 19/09/2020 Sc Kriens 3-1 Neuchatel Xamax 0 Thắng kèo Trên 2-0 Trên
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ 13/09/2020 Neuchatel Xamax 1-4 Sc Kriens 0-0.5 Thua kèo Trên 0-2 Trên
Giao Hữu 15/01/2020 Sc Kriens 1-2 Neuchatel Xamax 0.5-1 Thua kèo Trên 0-0 Dưới
Cúp Quốc Gia Thụy Sỹ 16/10/2011 Sc Kriens 2-1 Neuchatel Xamax 1 Thắng kèo Trên 2-1 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 17/05/2007 Sc Kriens 1-2 Neuchatel Xamax 0.25 Thua kèo Trên 0-1 Trên
Hạng Nhất Thụy Sỹ 26/11/2006 Neuchatel Xamax 1-1 Sc Kriens 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới

Kết quả Kèo Châu Âu:

  14 trận đối đầu: Neuchatel Xamax: 5 thắng (36%), 2 hòa (14%), 7 thua (50%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  14 trận đối đầu: Neuchatel Xamax: 3 thắng kèo (21%), 3 hòa kèo (21%)8 thua kèo (57%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  14 trận đối đầu: 10 TÀI, 4 XỈU, 10 1/2 H TÀI, 4 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)