Bong da

Đối đầu Tung Sing vs Sham Shui Po 11/01/2026

Cập nhật: 24/09/2026 22:46









Tung Sing
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
11/01/2026 14:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.00 : 0.5 : 0.80
Tỷ lệ Châu Âu
1.91 : 3.80 : 3.00
Tỷ lệ tài xỉu
0.93 : 2.5 : 0.88
(Đã kết thúc)




Sham Shui Po

2
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Hạng 2 Hồng Kông 13/09/2026 Tung Sing 2-1 Sham Shui Po 0.75 Thắng kèo Trên 1-0 Trên
Hạng 2 Hồng Kông 11/01/2026 Tung Sing 0-2 Sham Shui Po 0.5 Thua kèo Dưới 0-1 Trên
Hạng 2 Hồng Kông 19/10/2025 Sham Shui Po 0-2 Tung Sing 0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 3 Hồng Kông 05/05/2019 Tung Sing 1-6 Sham Shui Po 1-1.5 Thua kèo Trên 0-2 Trên

Kết quả Kèo Châu Âu:

  4 trận đối đầu: Tung Sing: 1 thắng (25%), 0 hòa (0%), 3 thua (75%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  4 trận đối đầu: Tung Sing: 1 thắng kèo (25%), 0 hòa kèo (0%)3 thua kèo (75%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  4 trận đối đầu: 2 TÀI, 2 XỈU, 3 1/2 H TÀI, 1 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)