Bong da

Đối đầu Zamora CF vs Real Oviedo B 29/07/2026

Cập nhật: 31/07/2026 22:02




Zamora CF
1
  Đang cập nhật phút và tỷ số
29/07/2026 18:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
 :  : 
Tỷ lệ Châu Âu
 :  : 
Tỷ lệ tài xỉu
 :  : 
(Đã kết thúc)




Real Oviedo B

1
 

Kết quả/thành tích đối đầu trước đây :

Giải đấu Thời gian Đội bóng Tỷ số Đội bóng Tỷ lệ KQ tỷ lệ

Số BT
(2.5 bàn)

1/2 H

Số BT
(0.75 bàn)

Giao Hữu 29/07/2026 Zamora CF 1-1 Real Oviedo B Hòa Dưới 1-0 Trên
Hạng 3 Tây Ban Nha 10/03/2024 Real Oviedo B 1-1 Zamora CF Hòa Dưới 0-1 Trên
Hạng 3 Tây Ban Nha 29/10/2023 Zamora CF 3-0 Real Oviedo B 1 Thắng kèo Trên 1-0 Trên
Hạng 3 Tây Ban Nha 19/03/2023 Zamora CF 0-2 Real Oviedo B 0.5-1 Thua kèo Dưới 0-2 Trên
Hạng 3 Tây Ban Nha 30/10/2022 Real Oviedo B 0-1 Zamora CF 0 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới

Kết quả Kèo Châu Âu:

  5 trận đối đầu: Zamora CF: 1 thắng (20%), 2 hòa (40%), 2 thua (40%)


Kết quả Kèo Châu Á:

  5 trận đối đầu: Zamora CF: 1 thắng kèo (20%), 2 hòa kèo (40%)2 thua kèo (40%)


Kết quả theo kèo Tài Xỉu:

  5 trận đối đầu: 1 TÀI, 4 XỈU, 4 1/2 H TÀI, 1 1/2H XỈU


Clip bóng đá (mới nhất)