Bong da

Tip bóng đá miễn phí Al Tadhmon vs Etehad Alreef 07/10/2026

Cập nhật: 20/10/2026 00:08




Al Tadhmon
3
  Đang cập nhật phút và tỷ số
07/10/2026 23:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.95 : 1.75 : 0.85
Tỷ lệ Châu Âu
1.29 : 5.25 : 6.50
Tỷ lệ tài xỉu
0.95 : 3.5 : 0.85
(Đã kết thúc)




Etehad Alreef

1
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Al Tadhmon vs Etehad Alreef 23h ngày 7/10

Cập nhật: 06/10/2026 - 19:54 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Al Tadhmon vs Etehad Alreef ngày 7/10 giải bóng đá Bahrain Cup. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Bahrain Cup
07/10/2026 23:00
Al Tadhmon
Al Tadhmon
Tỷ lệ Châu Á
0.93 : 0:1 3/4 : 0.88
Tỷ lệ Châu Âu
1.29 : 5.25 : 6.5
Tỷ lệ Tài xỉu
0.8 : 3.5 : 1
Etehad Alreef
Etehad Alreef

Nhận định Al Tadhmon vs Etehad Alreef của i bóng đá

Phân tích trận đấu Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Chìa khóa: 4/5 trận gần nhất của Etehad Alreef về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Al Tadhmon khả năng cao sẽ được hưởng niềm vui trọn vẹn trong trận đấu này khi đang có phong độ tốt hơn Etehad Alreef.
Nhận định dự đoán Al Tadhmon vs Etehad Alreef 23h ngày 7/10
Nhận định Al Tadhmon vs Etehad Alreef 23h ngày 7/10

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã về tài. Do đó khả năng cao trận đấu trên sân vận động sẽ có từ 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích đối đầu Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 5 trận làm khách gần đây trên sân nhà của Al Tadhmon, Etehad Alreef thắng 3 hòa 2, 3/5 trận đấu có ít hơn 3 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Etehad Alreef thắng 2. Tính 10 trận đối đầu đã qua thì Al Tadhmon hòa 6 thua 4, 7/10 trận đấu có không quá 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất Al Tadhmon hòa 3 thua 1.

Phân tích phong độ Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Al Tadhmon không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Al Tadhmon không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Etehad Alreef không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất. Trên sân khách Etehad Alreef không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Al Tadhmon thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Al Tadhmon không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Etehad Alreef không thắng 8/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách Etehad Alreef thắng kèo 6/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Theo kèo tài xỉu, Al Tadhmon về tài 5/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Al Tadhmon về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Etehad Alreef về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Etehad Alreef về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Al Tadhmon vs Etehad Alreef của ibongda

- Chọn: Al Tadhmon (-1 3/4).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 4-1.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Đối đầu Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
16/03/2026 Etehad Alreef vs Al Tadhmon 0-0 -1/4 Thắng 2 1/2 Xỉu
09/03/2026 Etehad Alreef vs Al Tadhmon 0-0 +0 Hòa Xỉu
21/11/2025 Al Tadhmon vs Etehad Alreef 0-3 -0 Thua 2 1/2 Tài
30/04/2025 Etehad Alreef vs Al Tadhmon 3-3 -1 Thắng 2 1/2 Tài
13/01/2025 Al Tadhmon vs Etehad Alreef 0-1 +1/4 Thua 2 3/4 Xỉu
05/03/2024 Al Tadhmon vs Etehad Alreef 1-2 +3/4 Thua 2 1/4 Tài
20/10/2023 Etehad Alreef vs Al Tadhmon 2-0 +1/4 Thua 2 1/2 Xỉu
26/02/2023 Al Tadhmon vs Etehad Alreef 1-1 -0 Hòa 2 1/2 Xỉu
24/11/2022 Etehad Alreef vs Al Tadhmon 1-1 -0 Hòa 2 Tài
20/09/2022 Al Tadhmon vs Etehad Alreef 0-0 -0 Hòa 3 1/4 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Al Tadhmon, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Al Tadhmon -1 3/4
Tài xỉu: Xỉu

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Al Tadhmon vs Etehad Alreef

Tiêu chí thống kêAl Tadhmon (đội nhà)Etehad Alreef (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 2/10 trận gần nhất
thắng 1/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/10 trận gần nhất
thắng 2/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 2/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 0/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng kèo 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 1/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 5/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đá, dự đoán tỷ số, tip bóng đá miễn phí, soi kèo bóng đá, soikeo, tin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Al Tadhmon

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
14/05 Hạng 2 Bahrain Buri * 3 - 0 Al Tadhmon 1 Thua
07/05 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 0 - 3 Isa Town * 0.75 Thua
01/05 Hạng 2 Bahrain Busaiteen * 1 - 2 Al Tadhmon 1 Thắng
25/04 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 2 - 3 Al-hala * 1.5 Thắng
20/04 Hạng 2 Bahrain Al Ittifaq * 0 - 0 Al Tadhmon 3 Thắng
16/03 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef * 0 - 0 Al Tadhmon 0.25 Thắng
23/02 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon * 2 - 2 Qalali 0.75 Thua
09/02 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 0 - 2 Al Ittihad Bhr * 1.75 Thua
24/01 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 1 - 1 Buri * 0.75 Thắng
16/01 Hạng 2 Bahrain Isa Town * 0 - 0 Al Tadhmon 0.75 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Etehad Alreef

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/05 Hạng 2 Bahrain Manama Club * 3 - 1 Etehad Alreef 1.75 Thua
08/05 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 5 Al Ittihad Bhr * 2 Thua
25/04 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 1 - 2 Isa Town * 0.5 Thua
16/03 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef * 0 - 0 Al Tadhmon 0.25 Thua
24/02 Hạng 2 Bahrain Um Alhassam * 0 - 1 Etehad Alreef 1.25 Thắng
09/02 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef * 1 - 2 Qalali 1.5 Thua
23/01 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 2 - 5 Manama Club * 1.75 Thua
17/01 Hạng 2 Bahrain Al Ittihad Bhr * 5 - 0 Etehad Alreef 1.5 Thua
04/01 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 2 Buri * 0.5 Thua
31/12 Hạng 2 Bahrain Isa Town * 0 - 0 Etehad Alreef 1 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Al Tadhmon

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
14/05 Hạng 2 Bahrain Buri 3 - 0 Al Tadhmon 2.75 Tài
07/05 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 0 - 3 Isa Town 2.75 Tài
01/05 Hạng 2 Bahrain Busaiteen 1 - 2 Al Tadhmon 2.75 Tài
25/04 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 2 - 3 Al-hala 2.75 Tài
20/04 Hạng 2 Bahrain Al Ittifaq 0 - 0 Al Tadhmon 3.75 Xỉu
16/03 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 0 Al Tadhmon 2.5 Xỉu
23/02 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 2 - 2 Qalali 2.5 Tài
09/02 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 0 - 2 Al Ittihad Bhr 3 Xỉu
24/01 Hạng 2 Bahrain Al Tadhmon 1 - 1 Buri 2.5 Xỉu
16/01 Hạng 2 Bahrain Isa Town 0 - 0 Al Tadhmon 2.25 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Etehad Alreef

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
13/05 Hạng 2 Bahrain Manama Club 3 - 1 Etehad Alreef 3.25 Tài
08/05 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 5 Al Ittihad Bhr 3.25 Tài
25/04 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 1 - 2 Isa Town 2.75 Tài
16/03 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 0 Al Tadhmon 2.5 Xỉu
24/02 Hạng 2 Bahrain Um Alhassam 0 - 1 Etehad Alreef 2.75 Xỉu
09/02 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 1 - 2 Qalali 3.25 Xỉu
23/01 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 2 - 5 Manama Club 3 Tài
17/01 Hạng 2 Bahrain Al Ittihad Bhr 5 - 0 Etehad Alreef 3 Tài
04/01 Hạng 2 Bahrain Etehad Alreef 0 - 2 Buri 2.5 Xỉu
31/12 Hạng 2 Bahrain Isa Town 0 - 0 Etehad Alreef 2.75 Xỉu