Bong da

Tip bóng đá miễn phí All Boys vs Defensores de Belgrano 27/07/2026

Cập nhật: 28/07/2026 05:36





All Boys [29]




All Boys
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
27/07/2026 01:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.05 : 0.25 : 0.75
Tỷ lệ Châu Âu
2.55 : 2.63 : 3.40
Tỷ lệ tài xỉu
0.80 : 1.5 : 1.00
(Đã kết thúc)




Defensores de Belgrano

0
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

All Boys vs Defensores de Belgrano 1h ngày 27/7

Cập nhật: 24/07/2026 - 13:46 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả All Boys vs Defensores de Belgrano ngày 27/7 giải bóng đá Hạng 2 Argentina. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 2 Argentina
27/07/2026 01:00
All Boys
All Boys
Tỷ lệ Châu Á
1.05 : 0:1/4 : 0.75
Tỷ lệ Châu Âu
2.4 : 2.57 : 3.3
Tỷ lệ Tài xỉu
1 : 1.5 : 0.8
Defensores de Belgrano
Defensores de Belgrano

Nhận định All Boys vs Defensores de Belgrano của i bóng đá

Phân tích trận đấu All Boys vs Defensores de Belgrano

Chìa khóa: 8 trận gần nhất của All Boys trên sân nhà về xỉu.

Nhận định kết quả trận đấu

Đội chủ sân vận động Estadio Islas Malvinas khả năng lớn sẽ có trận thắng trước Defensores de Belgrano khi đang có phong độ tốt hơn trong thời gian gần đây.
Nhận định dự đoán All Boys vs Defensores de Belgrano 1h ngày 27/7
Nhận định All Boys vs Defensores de Belgrano 1h ngày 27/7

Nhận định số bàn thắng

Phân tích cho thấy đã có không quá 2 bàn thắng được ghi. Như vậy trận đấu giữa All Boys và Defensores de Belgrano khả năng lớn chỉ có tối đa 2 bàn thắng được ghi.

Phân tích đối đầu All Boys vs Defensores de Belgrano

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 4 trận làm khách gần đây trên sân vận động Estadio Islas Malvinas, Defensores de Belgrano thắng 2 thua 2, 3/4 trận đấu có nhiều nhất 2 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Defensores de Belgrano thắng 1 thua 1. Tính 9 trận đối đầu đã qua thì All Boys thắng 3 hòa 3 thua 3, 8/9 trận đấu có tối đa 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất All Boys thắng 2 hòa 1 thua 1.

Phân tích phong độ All Boys vs Defensores de Belgrano

All Boys không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà All Boys không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Defensores de Belgrano không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách Defensores de Belgrano không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á All Boys vs Defensores de Belgrano

All Boys không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà All Boys không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Defensores de Belgrano không thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Defensores de Belgrano thắng kèo 5/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu All Boys vs Defensores de Belgrano

Theo kèo tài xỉu, All Boys về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, All Boys về tài 5/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Defensores de Belgrano về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Defensores de Belgrano về tài 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán All Boys vs Defensores de Belgrano của ibongda

- Chọn: All Boys (-1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 1-0.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu All Boys vs Defensores de Belgrano

Đối đầu All Boys vs Defensores de Belgrano

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
22/06/2026 Defensores de Belgrano vs All Boys 0-1 -1/4 Thắng 1 3/4 Xỉu
08/03/2026 Defensores de Belgrano vs All Boys 0-0 +0 Hòa Xỉu
30/09/2023 Defensores de Belgrano vs All Boys 1-0 -3/4 Thua 2 Xỉu
23/05/2023 All Boys vs Defensores de Belgrano 2-1 -0 Thắng 2 Tài
16/10/2022 All Boys vs Defensores de Belgrano 0-2 -1/4 Thua 1 3/4 Tài
30/08/2022 Defensores de Belgrano vs All Boys 1-1 -0 Hòa 2 Tài
29/09/2021 All Boys vs Defensores de Belgrano 2-0 -1/4 Thắng 1 3/4 Tài
18/05/2021 Defensores de Belgrano vs All Boys 0-0 -1/4 Thắng 1 3/4 Xỉu
07/09/2019 All Boys vs Defensores de Belgrano 0-1 -0 Thua 2 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho All Boys, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: All Boys -1/4
Tài xỉu: Xỉu

Số liệu thống kê kết quả gần đây của All Boys vs Defensores de Belgrano

Tiêu chí thống kêAll Boys (đội nhà)Defensores de Belgrano (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 2/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 5/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của All Boys

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
18/07 Hạng 2 Argentina Ciudad Bolivar * 0 - 0 All Boys 0.25 Thắng
12/07 Hạng 2 Argentina All Boys * 1 - 1 Almirante Brown 0.25 Thua
06/07 Hạng 2 Argentina Atletico Mitre De Salta * 1 - 1 All Boys 0.25 Thắng
22/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 0 - 1 All Boys 0.25 Thắng
15/06 Hạng 2 Argentina Estudiantes de Caseros * 2 - 1 All Boys 0.5 Thua
08/06 Hạng 2 Argentina All Boys * 1 - 1 Racing De Cordoba 0.25 Thua
31/05 Hạng 2 Argentina All Boys * 0 - 0 Los Andes 0.25 Thua
25/05 Hạng 2 Argentina Godoy Cruz * 4 - 0 All Boys 0.75 Thua
19/05 Hạng 2 Argentina All Boys * 1 - 0 Deportivo Moron 0.25 Thắng
11/05 Hạng 2 Argentina Colon * 3 - 2 All Boys 0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Defensores de Belgrano

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
13/07 Hạng 2 Argentina Godoy Cruz * 1 - 0 Defensores de Belgrano 0.5 Thua
05/07 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 2 - 1 Deportivo Moron 0 Thắng
22/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 0 - 1 All Boys 0.25 Thua
14/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 0 - 3 Colon 0 Thua
07/06 Hạng 2 Argentina Ca San Miguel * 0 - 0 Defensores de Belgrano 0.25 Thắng
31/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 1 - 0 San Telmo 0.5 Thắng
25/05 Hạng 2 Argentina Club Atletico Acassuso * 1 - 0 Defensores de Belgrano 0 Thua
19/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 0 - 0 Chaco For Ever 0.5 Thua
12/05 Hạng 2 Argentina Ferrol Carril Oeste * 2 - 1 Defensores de Belgrano 0.5 Thua
03/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano * 1 - 1 Central Norte Salta 0.5 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của All Boys

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
18/07 Hạng 2 Argentina Ciudad Bolivar 0 - 0 All Boys 2 Xỉu
12/07 Hạng 2 Argentina All Boys 1 - 1 Almirante Brown 1.5 Tài
06/07 Hạng 2 Argentina Atletico Mitre De Salta 1 - 1 All Boys 1.75 Tài
22/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 0 - 1 All Boys 1.75 Xỉu
15/06 Hạng 2 Argentina Estudiantes de Caseros 2 - 1 All Boys 1.75 Tài
08/06 Hạng 2 Argentina All Boys 1 - 1 Racing De Cordoba 1.75 Tài
31/05 Hạng 2 Argentina All Boys 0 - 0 Los Andes 1.5 Xỉu
25/05 Hạng 2 Argentina Godoy Cruz 4 - 0 All Boys 1.75 Tài
19/05 Hạng 2 Argentina All Boys 1 - 0 Deportivo Moron 1.5 Xỉu
11/05 Hạng 2 Argentina Colon 3 - 2 All Boys 1.75 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Defensores de Belgrano

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
13/07 Hạng 2 Argentina Godoy Cruz 1 - 0 Defensores de Belgrano 2 Xỉu
05/07 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 2 - 1 Deportivo Moron 1.75 Tài
22/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 0 - 1 All Boys 1.75 Xỉu
14/06 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 0 - 3 Colon 1.75 Tài
07/06 Hạng 2 Argentina Ca San Miguel 0 - 0 Defensores de Belgrano 1.75 Xỉu
31/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 1 - 0 San Telmo 2 Xỉu
25/05 Hạng 2 Argentina Club Atletico Acassuso 1 - 0 Defensores de Belgrano 1.75 Xỉu
19/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 0 - 0 Chaco For Ever 2 Xỉu
12/05 Hạng 2 Argentina Ferrol Carril Oeste 2 - 1 Defensores de Belgrano 1.75 Tài
03/05 Hạng 2 Argentina Defensores de Belgrano 1 - 1 Central Norte Salta 1.75 Tài