Bong da

Tip bóng đá miễn phí Amazonas Am vs Paysandu (PA) 27/07/2026

Cập nhật: 27/07/2026 21:22




Amazonas Am
2
  Đang cập nhật phút và tỷ số
27/07/2026 06:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.90 : 0.25 : 0.90
Tỷ lệ Châu Âu
3.10 : 3.25 : 2.10
Tỷ lệ tài xỉu
0.90 : 2.25 : 0.90
(Đã kết thúc)




Paysandu (PA)

1
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Amazonas Am vs Paysandu (PA) 6h30 ngày 27/7

Cập nhật: 24/07/2026 - 14:17 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Amazonas Am vs Paysandu (PA) ngày 27/7 giải bóng đá Hạng 3 Brazil. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 3 Brazil
27/07/2026 06:30
Amazonas Am
Amazonas Am
Tỷ lệ Châu Á
0.83 : 1/4:0 : 0.98
Tỷ lệ Châu Âu
3 : 3.2 : 2.2
Tỷ lệ Tài xỉu
0.83 : 2.25 : 0.98
Paysandu (PA)
Paysandu (PA)

Nhận định Amazonas Am vs Paysandu (PA) của i bóng đá

Phân tích trận đấu Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Chìa khóa: 4/5 trận gần nhất của Amazonas Am trên sân nhà về xỉu.

Nhận định kết quả trận đấu

Paysandu (PA) đang là đội có phong độ tốt hơn Amazonas Am tại thời điểm này của mùa giải. Vì vậy khả năng lớn Paysandu (PA) sẽ thắng nhẹ trước Amazonas Am trong trận đấu này.
Nhận định dự đoán Amazonas Am vs Paysandu (PA) 6h30 ngày 27/7
Nhận định Amazonas Am vs Paysandu (PA) 6h30 ngày 27/7

Nhận định số bàn thắng

Phân tích cho thấy đã có tối đa 2 bàn thắng trở xuống. Vì vậy trận đấu giữa Amazonas Am và Paysandu (PA) khả năng lớn chỉ có tối đa 2 bàn thắng được ghi.

Phân tích đối đầu Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 2 trận làm khách gần đây trên sân nhà của Amazonas Am, Paysandu (PA) hòa 2, , tính 4 trận đối đầu đã qua thì Amazonas Am thắng 1 hòa 3, 3/4 trận đấu đã kết thúc với ít hơn 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích phong độ Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Amazonas Am không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Amazonas Am không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Paysandu (PA) không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Rogério Soares Gameleira không thắng 7/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Amazonas Am không thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Amazonas Am không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Paysandu (PA) không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Rogério Soares Gameleira không thắng kèo 6/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Theo kèo tài xỉu, Amazonas Am về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Amazonas Am về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Paysandu (PA) về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Rogério Soares Gameleira về tài 7/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Amazonas Am vs Paysandu (PA) của ibongda

- Chọn: Paysandu (PA) (-1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 0-1.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Đối đầu Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
15/11/2025 Paysandu (PA) vs Amazonas Am 2-2 -0 Hòa 2 1/4 Tài
24/07/2025 Amazonas Am vs Paysandu (PA) 1-1 -1/4 Thua 1 3/4 Tài
06/09/2024 Paysandu (PA) vs Amazonas Am 0-1 -1/4 Thắng 2 Xỉu
19/05/2024 Amazonas Am vs Paysandu (PA) 1-1 -1/4 Thua 2 Tài

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Amazonas Am, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Paysandu (PA) -1/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Amazonas Am vs Paysandu (PA)

Tiêu chí thống kêAmazonas Am (đội nhà)Paysandu (PA) (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 1/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng kèo 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Amazonas Am

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
12/07 Hạng 3 Brazil Inter De Limeira * 1 - 0 Amazonas Am 0.75 Thua
07/07 Hạng 3 Brazil Amazonas Am * 0 - 2 Itabaiana Se 0.5 Thua
01/07 Hạng 3 Brazil Volta Redonda * 3 - 0 Amazonas Am 0.5 Thua
22/06 Hạng 3 Brazil Barra Sc * 1 - 1 Amazonas Am 0.5 Thắng
14/06 Hạng 3 Brazil Amazonas Am * 1 - 0 Anapolis 0.5 Thắng
01/06 Hạng 3 Brazil Guarani Sp * 5 - 0 Amazonas Am 1 Thua
25/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am * 1 - 2 Ferroviaria Sp 0.25 Thua
11/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am * 0 - 1 Figueirense (SC) 0.5 Thua
04/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am * 1 - 1 Caxias Rs 0.5 Thua
27/04 Hạng 3 Brazil Santa Cruz (PE) * 0 - 1 Amazonas Am 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Paysandu (PA)

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
14/07 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) 1 - 0 Centro Atletico Fenix * 0.5 Thắng
13/07 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) * 3 - 2 Guarani Sp 0.25 Thắng
05/07 Hạng 3 Brazil Ypiranga Rs * 1 - 0 Paysandu (PA) 0.25 Thua
05/07 Hạng 2 Uruguay Ca Rentistas * 1 - 2 Paysandu (PA) 0.75 Thắng
28/06 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) * 2 - 3 Miramar Misiones 0 Thua
28/06 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) * 1 - 3 Santa Cruz (PE) 0.75 Thua
21/06 Hạng 3 Brazil Maranhao * 0 - 1 Paysandu (PA) 0 Thắng
21/06 Hạng 2 Uruguay Tacuarembo * 1 - 0 Paysandu (PA) 0.5 Thua
15/06 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) 1 - 2 Plaza Colonia * 0.5 Thua
15/06 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) * 1 - 2 Inter De Limeira 0.75 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Amazonas Am

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
12/07 Hạng 3 Brazil Inter De Limeira 1 - 0 Amazonas Am 2.25 Xỉu
07/07 Hạng 3 Brazil Amazonas Am 0 - 2 Itabaiana Se 2 Tài
01/07 Hạng 3 Brazil Volta Redonda 3 - 0 Amazonas Am 2 Tài
22/06 Hạng 3 Brazil Barra Sc 1 - 1 Amazonas Am 2 Tài
14/06 Hạng 3 Brazil Amazonas Am 1 - 0 Anapolis 2 Xỉu
01/06 Hạng 3 Brazil Guarani Sp 5 - 0 Amazonas Am 2.25 Tài
25/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am 1 - 2 Ferroviaria Sp 2 Tài
11/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am 0 - 1 Figueirense (SC) 2.25 Xỉu
04/05 Hạng 3 Brazil Amazonas Am 1 - 1 Caxias Rs 2 Tài
27/04 Hạng 3 Brazil Santa Cruz (PE) 0 - 1 Amazonas Am 2 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Paysandu (PA)

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
14/07 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) 1 - 0 Centro Atletico Fenix 2.25 Xỉu
13/07 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) 3 - 2 Guarani Sp 2.5 Tài
05/07 Hạng 3 Brazil Ypiranga Rs 1 - 0 Paysandu (PA) 2.5 Xỉu
05/07 Hạng 2 Uruguay Ca Rentistas 1 - 2 Paysandu (PA) 2.25 Tài
28/06 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) 2 - 3 Miramar Misiones 2.25 Tài
28/06 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) 1 - 3 Santa Cruz (PE) 2.75 Tài
21/06 Hạng 3 Brazil Maranhao 0 - 1 Paysandu (PA) 2.25 Xỉu
21/06 Hạng 2 Uruguay Tacuarembo 1 - 0 Paysandu (PA) 2.25 Xỉu
15/06 Hạng 2 Uruguay Paysandu (PA) 1 - 2 Plaza Colonia 2 Tài
15/06 Hạng 3 Brazil Paysandu (PA) 1 - 2 Inter De Limeira 2.25 Tài