Bong da

Tip bóng đá miễn phí Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 19/07/2026

Cập nhật: 01/08/2026 22:54




Charleston City Blues
  Đang cập nhật phút và tỷ số
19/07/2026 12:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.80 : 1 : 1.00
Tỷ lệ Châu Âu
3.90 : 4.20 : 1.62
Tỷ lệ tài xỉu
1.00 : 3.5 : 0.80




Edgeworth Eagles

 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 12h ngày 19/7

Cập nhật: 17/07/2026 - 04:10 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles ngày 19/7 giải bóng đá Australia New South Wales NPL. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Australia New South Wales NPL
19/07/2026 12:00
Charleston City Blues
Charleston City Blues
Tỷ lệ Châu Á
0.98 : 3/4:0 : 0.83
Tỷ lệ Châu Âu
3.75 : 4.2 : 1.65
Tỷ lệ Tài xỉu
0.8 : 3.5 : 1
Edgeworth Eagles
Edgeworth Eagles

Nhận định Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles của i bóng đá

Phân tích trận đấu Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Chìa khóa: 6 trận gần nhất của Charleston City Blues trên sân nhà về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Charleston City Blues đang là đội có phong độ kèo tốt hơn Edgeworth Eagles tại thời điểm này của mùa giải. Điều đó cho thấy không dễ dàng để Edgeworth Eagles có thể thắng nhẹ trước Charleston City Blues trong chuyến thi đấu xa nhà lần này.
Nhận định dự đoán Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 12h ngày 19/7
Nhận định Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 12h ngày 19/7

Nhận định số bàn thắng

Theo thống kê đã về tài. Điều đó cho thấy trận đối đầu trên sân Charleston City Blues khả năng khá lớn sẽ có tối thiểu 3 bàn thắng được ghi.

Phân tích đối đầu Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 7 trận làm khách gần đây trên sân nhà của Charleston City Blues, Edgeworth Eagles thắng 3 hòa 2 thua 2, 4/7 trận đấu có tối đa 2 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Edgeworth Eagles thắng 1 hòa 1. Tính 17 trận đối đầu đã qua thì Charleston City Blues thắng 5 hòa 4 thua 8, 10/17 trận đấu đã kết thúc với không quá 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất Charleston City Blues hòa 1 thua 3.

Phân tích phong độ Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Charleston City Blues không thắng 10/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Charleston City Blues không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Edgeworth Eagles thắng 5/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Edgeworth Eagles không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Charleston City Blues không thắng 9/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Charleston City Blues không thắng kèo 9/10 trận gần đây, không thắng kèo 5/5 trận gần nhất.

Edgeworth Eagles không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Edgeworth Eagles không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Theo kèo tài xỉu, Charleston City Blues về tài 8/10 trận gần đây, về tài 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Charleston City Blues về tài 8/10 trận gần đây, về tài 5/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Edgeworth Eagles về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Edgeworth Eagles về tài 7/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles của ibongda

- Chọn: Charleston City Blues (+3/4).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 2-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Đối đầu Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
06/06/2026 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 0-0 -1/2 Thắng 3 1/4 Xỉu
18/04/2026 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 2-1 +0 Thua Tài
08/08/2025 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 1-0 -1 3/4 Thắng 3 1/4 Xỉu
09/07/2025 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 1-2 +1/2 Thua 3 Tài
08/09/2024 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 3-1 -1/4 Thua 3 Tài
17/07/2024 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 2-2 +1/4 Thắng 3 Tài
23/03/2024 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 0-2 +3/4 Thắng 3 1/4 Xỉu
13/08/2023 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 0-2 -0 Thắng 3 Xỉu
14/05/2023 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 1-1 -1/4 Thua 3 1/4 Xỉu
13/07/2022 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 4-2 +1/4 Thua 3 1/4 Tài
10/04/2022 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 6-2 +1/4 Thắng 3 Tài
11/07/2021 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 1-0 -1 1/2 Thắng 3 1/4 Xỉu
24/04/2021 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 0-2 +1/4 Thua 2 1/2 Xỉu
16/06/2019 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 1-0 +1/2 Thắng 3 1/4 Xỉu
15/03/2019 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 1-2 -1 1/2 Thắng 3 1/2 Xỉu
22/07/2018 Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles 0-2 +1 1/4 Thua 3 1/4 Xỉu
29/04/2018 Edgeworth Eagles vs Charleston City Blues 1-1 +0 Hòa Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Charleston City Blues, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Charleston City Blues +3/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Charleston City Blues vs Edgeworth Eagles

Tiêu chí thống kêCharleston City Blues (đội nhà)Edgeworth Eagles (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 0/10 trận gần nhất
thắng 1/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 5/10 trận gần nhất
thắng 1/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 0/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 1/10 trận gần nhất
thắng kèo 1/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 0/5 trận gần nhất
thắng kèo 0/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 5/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Charleston City Blues

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
15/07 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 0 - 5 Weston Workers * 1 Thua
11/07 Australia New South Wales NPL Cooks Hill United * 4 - 0 Charleston City Blues 0.5 Thua
01/07 Australia New South Wales NPL Hamilton Olympic * 7 - 1 Charleston City Blues 0 Thua
27/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 1 - 3 Belmont Swansea United Sc * 0.25 Thua
24/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues * 2 - 2 Cooks Hill United 0.5 Thua
21/06 Australia New South Wales NPL Kahibah 4 - 1 Charleston City Blues * 0.75 Thua
14/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 1 - 3 Lambton Jarvis * 0.5 Thua
06/06 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles * 0 - 0 Charleston City Blues 0.5 Thắng
16/05 Australia New South Wales NPL Adamstown Rosebuds 2 - 0 Charleston City Blues * 0.5 Thua
10/05 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 3 - 5 Broadmeadow Magic * 0.75 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Edgeworth Eagles

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
03/07 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles * 2 - 1 Kahibah 1.5 Thua
27/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles * 3 - 2 Adamstown Rosebuds 0.5 Thắng
23/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles * 3 - 2 Lambton Jarvis 0 Thắng
20/06 Australia New South Wales NPL Valentine 2 - 1 Edgeworth Eagles * 1.25 Thua
13/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles * 0 - 1 Cooks Hill United 1 Thua
10/06 Australia FFA Cup Weston Workers * 1 - 0 Edgeworth Eagles 0.25 Thua
06/06 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles * 0 - 0 Charleston City Blues 0.5 Thua
17/05 Australia New South Wales NPL Broadmeadow Magic * 3 - 2 Edgeworth Eagles 0.5 Thua
12/05 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles * 3 - 0 Cooks Hill United 1.5 Thắng
09/05 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles * 3 - 1 Maitland 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Charleston City Blues

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
15/07 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 0 - 5 Weston Workers 3.5 Tài
11/07 Australia New South Wales NPL Cooks Hill United 4 - 0 Charleston City Blues 3.5 Tài
01/07 Australia New South Wales NPL Hamilton Olympic 7 - 1 Charleston City Blues 3.25 Tài
27/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 1 - 3 Belmont Swansea United Sc 3.25 Tài
24/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 2 - 2 Cooks Hill United 4 Tài
21/06 Australia New South Wales NPL Kahibah 4 - 1 Charleston City Blues 3.5 Tài
14/06 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 1 - 3 Lambton Jarvis 3.25 Tài
06/06 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles 0 - 0 Charleston City Blues 3.25 Xỉu
16/05 Australia New South Wales NPL Adamstown Rosebuds 2 - 0 Charleston City Blues 3.25 Xỉu
10/05 Australia New South Wales NPL Charleston City Blues 3 - 5 Broadmeadow Magic 3 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Edgeworth Eagles

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
03/07 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles 2 - 1 Kahibah 4 Xỉu
27/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles 3 - 2 Adamstown Rosebuds 3.25 Tài
23/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles 3 - 2 Lambton Jarvis 3.5 Tài
20/06 Australia New South Wales NPL Valentine 2 - 1 Edgeworth Eagles 3.25 Xỉu
13/06 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles 0 - 1 Cooks Hill United 3.5 Xỉu
10/06 Australia FFA Cup Weston Workers 1 - 0 Edgeworth Eagles 3 Xỉu
06/06 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles 0 - 0 Charleston City Blues 3.25 Xỉu
17/05 Australia New South Wales NPL Broadmeadow Magic 3 - 2 Edgeworth Eagles 3 Tài
12/05 Australia FFA Cup Edgeworth Eagles 3 - 0 Cooks Hill United 3.75 Xỉu
09/05 Australia New South Wales NPL Edgeworth Eagles 3 - 1 Maitland 3.5 Tài