Bong da

Tip bóng đá miễn phí Kolding IF vs Hvidovre IF 01/08/2026

Cập nhật: 01/08/2026 12:23




Kolding IF
  Đang cập nhật phút và tỷ số
01/08/2026 21:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.03 : 0.25 : 0.78
Tỷ lệ Châu Âu
2.35 : 3.25 : 2.90
Tỷ lệ tài xỉu
0.85 : 2.5 : 0.95




Hvidovre IF

 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Kolding IF vs Hvidovre IF 21h ngày 1/8

Cập nhật: 31/07/2026 - 20:13 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Kolding IF vs Hvidovre IF ngày 1/8 giải bóng đá Hạng nhất Đan Mạch. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng nhất Đan Mạch
01/08/2026 21:00
Kolding IF
Kolding IF
Tỷ lệ Châu Á
0.78 : 0:0 : 1.03
Tỷ lệ Châu Âu
2.4 : 3.4 : 2.7
Tỷ lệ Tài xỉu
0.95 : 2.5 : 0.85
Hvidovre IF
Hvidovre IF

Nhận định Kolding IF vs Hvidovre IF của i bóng đá

Phân tích trận đấu Kolding IF vs Hvidovre IF

Chìa khóa: 5 trận gần nhất của Kolding IF về xỉu.

Nhận định dự đoán Kolding IF vs Hvidovre IF 21h ngày 1/8
Nhận định Kolding IF vs Hvidovre IF 21h ngày 1/8

Nhận định số bàn thắng

Theo phân tích khả năng cao trận đấu trên sân vận động Kolding Stadion chỉ có tối đa 2 bàn thắng trở xuống. Cụ thể đã có nhiều nhất 2 bàn thắng trở xuống.

Phân tích đối đầu Kolding IF vs Hvidovre IF

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 10 trận làm khách gần đây trên sân vận động Kolding Stadion, Hvidovre IF thắng 4 hòa 5 thua 1, 7/10 trận đấu có nhiều nhất 2 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Hvidovre IF thắng 1 hòa 1. Tính 20 trận đối đầu đã qua thì Kolding IF thắng 5 hòa 9 thua 6, 14/20 trận đấu có tối đa 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất Kolding IF hòa 2 thua 2.

Phân tích phong độ Kolding IF vs Hvidovre IF

Kolding IF không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Kolding IF không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.

Hvidovre IF không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Per Frandsen không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Kolding IF vs Hvidovre IF

Kolding IF không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Kolding IF thắng kèo 5/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Hvidovre IF không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Per Frandsen thắng kèo 5/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Kolding IF vs Hvidovre IF

Theo kèo tài xỉu, Kolding IF về xỉu 7/10 trận gần đây, về xỉu 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Kolding IF về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Hvidovre IF về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Per Frandsen về tài 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Kolding IF vs Hvidovre IF của ibongda

- Chọn: Hvidovre IF (+0).

- Dự đoán tài xỉu: Xỉu.

- Dự đoán tỷ số: 0-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Kolding IF vs Hvidovre IF

Đối đầu Kolding IF vs Hvidovre IF

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
03/05/2026 Kolding IF vs Hvidovre IF 1-1 +1/4 Thắng 2 1/4 Xỉu
22/04/2026 Hvidovre IF vs Kolding IF 2-1 -1/2 Thua 2 1/4 Tài
15/03/2026 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-0 -1/4 Thắng 2 1/4 Xỉu
13/09/2025 Kolding IF vs Hvidovre IF 0-1 -3/4 Thua 2 1/2 Xỉu
03/05/2025 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-1 -0 Thắng 2 1/4 Xỉu
12/04/2025 Kolding IF vs Hvidovre IF 1-3 -1/2 Thua 2 1/4 Tài
08/10/2024 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-0 -1/4 Thắng 2 1/4 Xỉu
03/10/2024 Hvidovre IF vs Kolding IF 1-1 -1/4 Thắng 2 1/2 Xỉu
27/07/2024 Kolding IF vs Hvidovre IF 0-0 -0 Hòa 3 Xỉu
05/05/2021 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-2 +0 Thắng Xỉu
04/04/2021 Kolding IF vs Hvidovre IF 1-1 +0 Hòa Xỉu
06/03/2021 Hvidovre IF vs Kolding IF 2-0 -1/4 Thua 2 3/4 Xỉu
31/10/2020 Kolding IF vs Hvidovre IF 1-1 -0 Hòa 3 Xỉu
11/07/2020 Kolding IF vs Hvidovre IF 0-2 -0 Thua 2 3/4 Xỉu
02/11/2019 Hvidovre IF vs Kolding IF 1-2 -1/4 Thắng 2 3/4 Tài
28/07/2019 Kolding IF vs Hvidovre IF 2-1 -0 Thắng 2 1/2 Tài
08/05/2011 Kolding IF vs Hvidovre IF 1-1 +1/4 Thắng 2 3/4 Xỉu
17/10/2010 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-3 -1/4 Thắng 2 3/4 Tài
01/04/2010 Kolding IF vs Hvidovre IF 0-3 -0 Thua 3 1/4 Xỉu
30/08/2009 Hvidovre IF vs Kolding IF 0-0 -1/2 Thắng 3 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Kolding IF, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Hvidovre IF +0
Tài xỉu: Xỉu

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Kolding IF vs Hvidovre IF

Tiêu chí thống kêKolding IF (đội nhà)Hvidovre IF (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 3/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 2/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 5/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng 5/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 3/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 0/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Kolding IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
25/07 Hạng nhất Đan Mạch Esbjerg FB * 1 - 1 Kolding IF 0.5 Thắng
17/07 Giao Hữu Sonderjyske * 1 - 0 Kolding IF 0.75 Thua
08/07 Giao Hữu Vendsyssel * 0 - 1 Kolding IF 0 Thắng
29/06 Giao Hữu Odense BK * 2 - 1 Kolding IF 1 Hòa
31/05 Hạng nhất Đan Mạch Horsens * 1 - 0 Kolding IF 1 Hòa
25/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 3 - 0 Hillerod Fodbold * 0.25 Thắng
15/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 1 - 3 Lyngby * 0.5 Thua
10/05 Hạng nhất Đan Mạch Esbjerg FB * 3 - 0 Kolding IF 0.25 Thua
03/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 1 - 1 Hvidovre IF * 0.25 Thắng
25/04 Hạng nhất Đan Mạch Hillerod Fodbold * 2 - 0 Kolding IF 0.25 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Hvidovre IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
25/07 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF * 2 - 2 Vendsyssel 0.5 Thua
18/07 Giao Hữu Hvidovre IF 1 - 1 Vejle * 0.25 Thắng
11/07 Giao Hữu Hansa Rostock * 2 - 2 Hvidovre IF 0.75 Thắng
07/07 Giao Hữu Hvidovre IF * 3 - 2 Fremad Amager 1.25 Thua
03/07 Giao Hữu Hvidovre IF * 1 - 0 Herfolge Boldklub Koge 0.5 Thắng
28/06 Giao Hữu Brondby * 8 - 1 Hvidovre IF 1 Thua
31/05 Hạng nhất Đan Mạch Hillerod Fodbold * 2 - 1 Hvidovre IF 0 Thua
25/05 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF * 1 - 4 Esbjerg FB 0.25 Thua
16/05 Hạng nhất Đan Mạch Horsens * 1 - 1 Hvidovre IF 0.5 Thắng
09/05 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF * 0 - 2 Lyngby 0 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Kolding IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
25/07 Hạng nhất Đan Mạch Esbjerg FB 1 - 1 Kolding IF 2.75 Xỉu
17/07 Giao Hữu Sonderjyske 1 - 0 Kolding IF 3.25 Xỉu
08/07 Giao Hữu Vendsyssel 0 - 1 Kolding IF 2.75 Xỉu
29/06 Giao Hữu Odense BK 2 - 1 Kolding IF 3.5 Xỉu
31/05 Hạng nhất Đan Mạch Horsens 1 - 0 Kolding IF 2.5 Xỉu
25/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 3 - 0 Hillerod Fodbold 2.5 Tài
15/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 1 - 3 Lyngby 3 Tài
10/05 Hạng nhất Đan Mạch Esbjerg FB 3 - 0 Kolding IF 2.75 Tài
03/05 Hạng nhất Đan Mạch Kolding IF 1 - 1 Hvidovre IF 2.25 Xỉu
25/04 Hạng nhất Đan Mạch Hillerod Fodbold 2 - 0 Kolding IF 2.5 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Hvidovre IF

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
25/07 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF 2 - 2 Vendsyssel 2.75 Tài
18/07 Giao Hữu Hvidovre IF 1 - 1 Vejle 3.25 Xỉu
11/07 Giao Hữu Hansa Rostock 2 - 2 Hvidovre IF 3 Tài
07/07 Giao Hữu Hvidovre IF 3 - 2 Fremad Amager 3.25 Tài
03/07 Giao Hữu Hvidovre IF 1 - 0 Herfolge Boldklub Koge 2.75 Xỉu
28/06 Giao Hữu Brondby 8 - 1 Hvidovre IF 3 Tài
31/05 Hạng nhất Đan Mạch Hillerod Fodbold 2 - 1 Hvidovre IF 2.75 Tài
25/05 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF 1 - 4 Esbjerg FB 2.75 Tài
16/05 Hạng nhất Đan Mạch Horsens 1 - 1 Hvidovre IF 2.25 Xỉu
09/05 Hạng nhất Đan Mạch Hvidovre IF 0 - 2 Lyngby 2.5 Xỉu