Bong da

Tip bóng đá miễn phí Sport Huancayo vs Atletico Grau 26/07/2026

Cập nhật: 03/08/2026 01:50




Sport Huancayo
2
  Đang cập nhật phút và tỷ số
26/07/2026 01:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.90 : 0.75 : 0.90
Tỷ lệ Châu Âu
1.70 : 3.60 : 4.75
Tỷ lệ tài xỉu
0.78 : 2.25 : 1.03
(Đã kết thúc)




Atletico Grau

0
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Sport Huancayo vs Atletico Grau 1h ngày 26/7

Cập nhật: 24/07/2026 - 03:46 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Sport Huancayo vs Atletico Grau ngày 26/7 giải bóng đá Peru. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Peru
26/07/2026 01:00
Sport Huancayo
Sport Huancayo
Tỷ lệ Châu Á
0.85 : 0:3/4 : 0.95
Tỷ lệ Châu Âu
1.65 : 3.6 : 4.75
Tỷ lệ Tài xỉu
0.8 : 2.5 : 1
Atletico Grau
Atletico Grau

Nhận định Sport Huancayo vs Atletico Grau của i bóng đá

Phân tích trận đấu Sport Huancayo vs Atletico Grau

Chìa khóa: 9 trận gần nhất của Sport Huancayo về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Atletico Grau đang là đội có phong độ kèo tốt hơn Sport Huancayo trong thời gian gần đây. Điều đó cho thấy sẽ rất khó khăn để Sport Huancayo có thể giành chiến thắng trước Atletico Grau trong trận đối đầu trên sân nhà lần này.
Nhận định dự đoán Sport Huancayo vs Atletico Grau 1h ngày 26/7
Nhận định Sport Huancayo vs Atletico Grau 1h ngày 26/7

Nhận định số bàn thắng

Theo phân tích đã có ít nhất 3 bàn thắng được ghi. Điều đó cho thấy trận đấu giữa Sport Huancayo và Atletico Grau khả năng khá lớn sẽ có ít nhất 3 bàn thắng trở lên.

Phân tích đối đầu Sport Huancayo vs Atletico Grau

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 6 trận làm khách gần đây trên sân vận động Estadio Huancayo, đội bóng của huấn luyện viên Rafael Castillo thắng 1 hòa 2 thua 3, 4/6 trận đấu có không quá 2 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Atletico Grau hòa 1 thua 1. Tính 11 trận đối đầu đã qua thì Sport Huancayo thắng 4 hòa 5 thua 2, 7/11 trận đấu đã kết thúc với không quá 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất Sport Huancayo thắng 1 hòa 2 thua 1.

Phân tích phong độ Sport Huancayo vs Atletico Grau

Sport Huancayo không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Wilmar Valencia không thắng 6/10 trận gần đây, không thắng 3/5 trận gần nhất.

Atletico Grau không thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Rafael Castillo không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Sport Huancayo vs Atletico Grau

Sport Huancayo không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà đội quân của huấn luyện viên Wilmar Valencia không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Atletico Grau thắng 5/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách đội bóng của huấn luyện viên Rafael Castillo không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Sport Huancayo vs Atletico Grau

Theo kèo tài xỉu, Sport Huancayo về tài 9/10 trận gần đây, về tài 5/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, đội quân của huấn luyện viên Wilmar Valencia về tài 7/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Atletico Grau về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, đội bóng của huấn luyện viên Rafael Castillo về xỉu 7/10 trận gần đây, về xỉu 4/5 trận gần nhất.


Dự đoán Sport Huancayo vs Atletico Grau của ibongda

- Chọn: Atletico Grau (+3/4).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 1-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Sport Huancayo vs Atletico Grau

Đối đầu Sport Huancayo vs Atletico Grau

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
08/02/2026 Atletico Grau vs Sport Huancayo 0-0 -1/4 Thắng 2 1/4 Xỉu
27/09/2025 Atletico Grau vs Sport Huancayo 3-1 -3/4 Thua 2 1/2 Tài
03/05/2025 Sport Huancayo vs Atletico Grau 3-0 -3/4 Thắng 2 1/2 Tài
26/04/2025 Sport Huancayo vs Atletico Grau 0-0 +0 Hòa Xỉu
18/10/2024 Sport Huancayo vs Atletico Grau 1-3 -1/2 Thua 2 1/4 Tài
07/05/2024 Atletico Grau vs Sport Huancayo 0-0 -1 Thắng 2 1/2 Xỉu
26/09/2023 Atletico Grau vs Sport Huancayo 0-0 -3/4 Thắng 2 1/2 Xỉu
07/05/2023 Sport Huancayo vs Atletico Grau 1-0 -3/4 Thắng 2 1/2 Xỉu
17/07/2022 Sport Huancayo vs Atletico Grau 1-1 -1 Thua 2 3/4 Xỉu
14/02/2022 Atletico Grau vs Sport Huancayo 3-4 -1/4 Thắng 2 1/4 Tài
02/02/2020 Sport Huancayo vs Atletico Grau 1-0 -1 Hòa 2 3/4 Xỉu

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Sport Huancayo, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Atletico Grau +3/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Sport Huancayo vs Atletico Grau

Tiêu chí thống kêSport Huancayo (đội nhà)Atletico Grau (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 2/10 trận gần nhất
thắng 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 4/10 trận gần nhất
thắng 1/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 0/5 trận gần nhất
thắng 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 3/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 5/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 9/10 trận gần nhất
về tài 7/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 3/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 5/5 trận gần nhất
về tài 3/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 2/5 trận gần nhất
về tài 1/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Sport Huancayo

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
20/07 Peru Alianza Lima * 2 - 1 Sport Huancayo 1.25 Thắng
31/05 Peru Universitario de Deportes * 2 - 1 Sport Huancayo 1.25 Thắng
25/05 Peru Sport Huancayo * 2 - 2 Cienciano 0.75 Thua
17/05 Peru Melgar * 4 - 1 Sport Huancayo 1 Thua
11/05 Peru Sport Huancayo * 2 - 1 Juan Pablo Ii 1.25 Thua
04/05 Peru Alianza Atletico * 4 - 1 Sport Huancayo 0.5 Thua
27/04 Peru Cusco FC * 2 - 1 Sport Huancayo 0.75 Thua
19/04 Peru Sport Huancayo * 2 - 1 Deportivo Garcilaso 0.75 Thắng
16/04 Peru Utc Cajamarca * 2 - 2 Sport Huancayo 0.5 Thắng
06/04 Peru Sport Huancayo * 1 - 1 Comerciantes Unidos 1 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Atletico Grau

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
19/07 Peru Atletico Grau * 3 - 1 Utc Cajamarca 0.75 Thắng
30/05 Peru Atletico Grau * 1 - 0 Ucv Moquegua 0.75 Thắng
24/05 Peru Cusco FC * 1 - 0 Atletico Grau 0.75 Thua
16/05 Peru Universitario de Deportes * 0 - 1 Atletico Grau 1.5 Thắng
10/05 Peru Atletico Grau * 1 - 2 Cienciano 0.25 Thua
03/05 Peru Adt Tarma * 1 - 0 Atletico Grau 0.75 Thua
27/04 Peru Atletico Grau 0 - 1 Alianza Lima * 0.75 Thua
23/04 Peru Atletico Grau 4 - 1 Sporting Cristal * 0.25 Thắng
18/04 Peru Los Chankas * 2 - 0 Atletico Grau 0.75 Thua
04/04 Peru Alianza Atletico * 2 - 2 Atletico Grau 0.25 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Sport Huancayo

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
20/07 Peru Alianza Lima 2 - 1 Sport Huancayo 2.75 Tài
31/05 Peru Universitario de Deportes 2 - 1 Sport Huancayo 2.75 Tài
25/05 Peru Sport Huancayo 2 - 2 Cienciano 2.75 Tài
17/05 Peru Melgar 4 - 1 Sport Huancayo 2.75 Tài
11/05 Peru Sport Huancayo 2 - 1 Juan Pablo Ii 2.75 Tài
04/05 Peru Alianza Atletico 4 - 1 Sport Huancayo 2.25 Tài
27/04 Peru Cusco FC 2 - 1 Sport Huancayo 2.75 Tài
19/04 Peru Sport Huancayo 2 - 1 Deportivo Garcilaso 2.25 Tài
16/04 Peru Utc Cajamarca 2 - 2 Sport Huancayo 2.5 Tài
06/04 Peru Sport Huancayo 1 - 1 Comerciantes Unidos 2.5 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Atletico Grau

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
19/07 Peru Atletico Grau 3 - 1 Utc Cajamarca 2.25 Tài
30/05 Peru Atletico Grau 1 - 0 Ucv Moquegua 2.25 Xỉu
24/05 Peru Cusco FC 1 - 0 Atletico Grau 2.5 Xỉu
16/05 Peru Universitario de Deportes 0 - 1 Atletico Grau 2.5 Xỉu
10/05 Peru Atletico Grau 1 - 2 Cienciano 2.25 Tài
03/05 Peru Adt Tarma 1 - 0 Atletico Grau 2.25 Xỉu
27/04 Peru Atletico Grau 0 - 1 Alianza Lima 2 Xỉu
23/04 Peru Atletico Grau 4 - 1 Sporting Cristal 2.25 Tài
18/04 Peru Los Chankas 2 - 0 Atletico Grau 2.25 Xỉu
04/04 Peru Alianza Atletico 2 - 2 Atletico Grau 2 Tài