Bong da

Tip bóng đá miễn phí Victoriano Arenas vs Canuelas 18/05/2026

Cập nhật: 03/08/2026 02:44




Victoriano Arenas
2
  Đang cập nhật phút và tỷ số
18/05/2026 01:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
1.07 : 0.25 : 0.72
Tỷ lệ Châu Âu
2.40 : 2.62 : 3.10
Tỷ lệ tài xỉu
0.97 : 1.75 : 0.82
(Đã kết thúc)




Canuelas

2





Canuelas [13]
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Victoriano Arenas vs Canuelas 1h30 ngày 18/5

Cập nhật: 16/05/2026 - 19:12 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Victoriano Arenas vs Canuelas ngày 18/5 giải bóng đá Argentina C Group Tebolidun League. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Argentina C Group Tebolidun League
18/05/2026 01:30
Victoriano Arenas
Victoriano Arenas
Tỷ lệ Châu Á
1.08 : 0:1/4 : 0.73
Tỷ lệ Châu Âu
2.4 : 2.63 : 3.1
Tỷ lệ Tài xỉu
0.83 : 1.75 : 0.98
Canuelas
Canuelas

Nhận định Victoriano Arenas vs Canuelas của i bóng đá

Phân tích trận đấu Victoriano Arenas vs Canuelas

Chìa khóa: 5 trận gần nhất của Canuelas trên sân khách về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Victoriano Arenas đang là đội có phong độ tốt hơn Canuelas tại thời điểm này của mùa giải. Do đó Victoriano Arenas khả năng cao sẽ có trận thắng trước Canuelas trong trận đối đầu này.
Nhận định dự đoán Victoriano Arenas vs Canuelas 1h30 ngày 18/5
Nhận định Victoriano Arenas vs Canuelas 1h30 ngày 18/5

Nhận định số bàn thắng

Thống kê cho thấy đã có nhiều hơn 2 bàn thắng được ghi. Do đó khả năng khá lớn trận đấu giữa Victoriano Arenas và Canuelas sẽ có tối thiểu 3 bàn thắng trở lên.

Phân tích phong độ Victoriano Arenas vs Canuelas

Victoriano Arenas không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Victoriano Arenas không thắng 7/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Canuelas không thắng 8/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách Canuelas không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Victoriano Arenas vs Canuelas

Victoriano Arenas không thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Victoriano Arenas không thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Canuelas không thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Canuelas không thắng kèo 7/10 trận gần đây, không thắng kèo 4/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Victoriano Arenas vs Canuelas

Theo kèo tài xỉu, Victoriano Arenas về tài 6/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Victoriano Arenas về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Canuelas về tài 7/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Canuelas về tài 6/10 trận gần đây, về tài 5/5 trận gần nhất.


Dự đoán Victoriano Arenas vs Canuelas của ibongda

- Chọn: Victoriano Arenas (-1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 2-1.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Victoriano Arenas vs Canuelas

Đối đầu Victoriano Arenas vs Canuelas

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
14/07/2025 Victoriano Arenas vs Canuelas 0-0 -0 Hòa 1 3/4 Xỉu
31/03/2025 Canuelas vs Victoriano Arenas 1-1 -1/2 Thắng 2 Tài
26/08/2012 Canuelas vs Victoriano Arenas 0-3 +0 Thắng Tài

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Victoriano Arenas, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Victoriano Arenas -1/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Victoriano Arenas vs Canuelas

Tiêu chí thống kêVictoriano Arenas (đội nhà)Canuelas (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 2/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 2/10 trận gần nhất
thắng 1/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 4/10 trận gần nhất
thắng kèo 4/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng 3/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 3/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 1/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 6/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 7/10 trận gần nhất
về tài 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/5 trận gần nhất
về tài 5/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Victoriano Arenas

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
10/05 Argentina C Group Tebolidun League Argentino De Rosario * 1 - 1 Victoriano Arenas 0.5 Thắng
28/04 Argentina C Group Tebolidun League Berazategui * 2 - 3 Victoriano Arenas 1 Thắng
07/10 Argentina C Group Tebolidun League Centro Espanol * 3 - 1 Victoriano Arenas 0.25 Thua
30/09 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas * 0 - 1 Centro Espanol 0 Thua
16/09 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 1 - 1 Atletico Camioneros * 0.75 Thắng
18/08 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas * 0 - 4 General Lamadrid 0 Thua
03/08 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 1 - 0 Sportivo Barracas * 0.25 Thắng
28/07 Argentina C Group Tebolidun League Central Ballester * 2 - 2 Victoriano Arenas 0 Hòa
20/07 Argentina C Group Tebolidun League Deportivo Paraguayo 0 - 0 Victoriano Arenas * 0.25 Thua
14/07 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas * 0 - 0 Canuelas 0 Hòa

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Canuelas

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
11/05 Argentina C Group Tebolidun League Club Lujan * 2 - 1 Canuelas 0.25 Thua
05/04 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas * 0 - 1 Yupanqui 0.25 Thua
31/03 Argentina C Group Tebolidun League Deportivo Muniz 1 - 1 Canuelas * 0.25 Thua
23/02 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas * 2 - 1 Claypole 0 Thắng
20/10 Argentina C Group Tebolidun League Claypole * 1 - 1 Canuelas 0.5 Thắng
16/09 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas 4 - 0 Argentino De Rosario * 0.25 Thắng
10/09 Argentina C Group Tebolidun League Atletico Camioneros * 4 - 1 Canuelas 1.25 Thua
31/08 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas * 0 - 0 Yupanqui 0.25 Thua
12/08 Argentina C Group Tebolidun League General Lamadrid * 2 - 1 Canuelas 0.5 Thua
29/07 Argentina C Group Tebolidun League Sportivo Barracas * 1 - 0 Canuelas 0 Thua

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Victoriano Arenas

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
10/05 Argentina C Group Tebolidun League Argentino De Rosario 1 - 1 Victoriano Arenas 1.75 Tài
28/04 Argentina C Group Tebolidun League Berazategui 2 - 3 Victoriano Arenas 2 Tài
07/10 Argentina C Group Tebolidun League Centro Espanol 3 - 1 Victoriano Arenas 2 Tài
30/09 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 0 - 1 Centro Espanol 2 Xỉu
16/09 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 1 - 1 Atletico Camioneros 2 Tài
18/08 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 0 - 4 General Lamadrid 1.75 Tài
03/08 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 1 - 0 Sportivo Barracas 1.75 Xỉu
28/07 Argentina C Group Tebolidun League Central Ballester 2 - 2 Victoriano Arenas 1.75 Tài
20/07 Argentina C Group Tebolidun League Deportivo Paraguayo 0 - 0 Victoriano Arenas 1.75 Xỉu
14/07 Argentina C Group Tebolidun League Victoriano Arenas 0 - 0 Canuelas 1.75 Xỉu

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Canuelas

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
11/05 Argentina C Group Tebolidun League Club Lujan 2 - 1 Canuelas 1.75 Tài
05/04 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas 0 - 1 Yupanqui 1.75 Xỉu
31/03 Argentina C Group Tebolidun League Deportivo Muniz 1 - 1 Canuelas 1.75 Tài
23/02 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas 2 - 1 Claypole 1.75 Tài
20/10 Argentina C Group Tebolidun League Claypole 1 - 1 Canuelas 2 Tài
16/09 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas 4 - 0 Argentino De Rosario 2 Tài
10/09 Argentina C Group Tebolidun League Atletico Camioneros 4 - 1 Canuelas 2 Tài
31/08 Argentina C Group Tebolidun League Canuelas 0 - 0 Yupanqui 1.75 Xỉu
12/08 Argentina C Group Tebolidun League General Lamadrid 2 - 1 Canuelas 1.75 Tài
29/07 Argentina C Group Tebolidun League Sportivo Barracas 1 - 0 Canuelas 1.75 Xỉu