Bong da

Tip bóng đá miễn phí Viktoria Zizkov vs Prostejov 31/07/2026

Cập nhật: 31/07/2026 12:49




Viktoria Zizkov
  Đang cập nhật phút và tỷ số
31/07/2026 22:00 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.83 : 0.25 : 0.98
Tỷ lệ Châu Âu
2.00 : 3.50 : 3.00
Tỷ lệ tài xỉu
0.98 : 2.75 : 0.83




Prostejov






Prostejov [10]
 
tổng hợp đầy đủ các tin bài, góc báo chí trên các trang báo mạng bên lề trận đấu: thông tin lực lượng, diễn biến mới nhất quanh trận đấu, thông tin dư âm sau trận, bình luận về trận đấu

Viktoria Zizkov vs Prostejov 22h ngày 31/7

Cập nhật: 29/07/2026 - 06:35 | Xem: 0

Nhận định dự đoán kết quả Viktoria Zizkov vs Prostejov ngày 31/7 giải bóng đá Hạng 2 Séc. Phân tích tỷ lệ kèo, đối đầu, đội hình, lực lượng, phong độ,...

Nhận định bóng đá Hạng 2 Séc
31/07/2026 22:00
Viktoria Zizkov
Viktoria Zizkov
Tỷ lệ Châu Á
0.83 : 0:1/4 : 0.98
Tỷ lệ Châu Âu
2 : 3.5 : 3
Tỷ lệ Tài xỉu
0.8 : 2.75 : 1
Prostejov
Prostejov

Nhận định Viktoria Zizkov vs Prostejov của i bóng đá

Phân tích trận đấu Viktoria Zizkov vs Prostejov

Chìa khóa: 8/9 trận gần nhất của Viktoria Zizkov trên sân nhà về tài.

Nhận định kết quả trận đấu

Với phong độ tốt hơn, khả năng lớn Prostejov sẽ giành chiến thắng trong trận thi đấu trên sân Viktoria Zizkov.
Nhận định dự đoán Viktoria Zizkov vs Prostejov 22h ngày 31/7
Nhận định Viktoria Zizkov vs Prostejov 22h ngày 31/7

Nhận định số bàn thắng

Thống kê cho thấy đã có ít nhất 3 bàn thắng trở lên. Như vậy sắc xuất cao trận đấu trên sân vận động FK Viktoria Žižkov sẽ có nhiều hơn 2 bàn thắng được ghi.

Phân tích đối đầu Viktoria Zizkov vs Prostejov

Lịch sử đối đầu cho thấy trong 8 trận làm khách gần đây trên sân vận động FK Viktoria Žižkov, Prostejov thắng 2 hòa 2 thua 4, 4/8 trận đấu có nhiều hơn 2 bàn thắng được ghi, trong 2 lần viếng thăm gần nhất Prostejov thua 2. Tính 16 trận đối đầu đã qua thì Viktoria Zizkov thắng 5 hòa 4 thua 7, 8/16 trận đấu đã kết thúc với nhiều hơn 2 bàn thắng được ghi, chỉ tính 4 lần đối đầu gần nhất Viktoria Zizkov thắng 2 hòa 1 thua 1.

Phân tích phong độ Viktoria Zizkov vs Prostejov

Viktoria Zizkov không thắng 7/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Viktoria Zizkov thắng 6/10 trận gần đây, thắng 3/5 trận gần nhất.

Prostejov không thắng 9/10 trận gần đây, không thắng 4/5 trận gần nhất. Trên sân khách Prostejov không thắng 10/10 trận gần đây, không thắng 5/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo châu á Viktoria Zizkov vs Prostejov

Viktoria Zizkov không thắng 7/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà Viktoria Zizkov thắng kèo 6/10 trận gần đây, không thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Prostejov thắng 6/10 trận theo kèo châu á gần đây, trong đó không thắng kèo 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách Prostejov thắng kèo 6/10 trận gần đây, thắng kèo 3/5 trận gần nhất.

Phân tích phong độ kèo tài xỉu Viktoria Zizkov vs Prostejov

Theo kèo tài xỉu, Viktoria Zizkov về tài 8/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân nhà, Viktoria Zizkov về tài 8/10 trận gần đây, về tài 4/5 trận gần nhất.

Theo kèo tài xỉu Prostejov về xỉu 6/10 trận gần đây, về tài 3/5 trận gần nhất. Trên sân khách, Prostejov về xỉu 6/10 trận gần đây, về xỉu 3/5 trận gần nhất.


Dự đoán Viktoria Zizkov vs Prostejov của ibongda

- Chọn: Prostejov (+1/4).

- Dự đoán tài xỉu: Tài.

- Dự đoán tỷ số: 2-2.


=======Số liệu thống kê trận đấu=======
Thống kê đối đầu Viktoria Zizkov vs Prostejov

Đối đầu Viktoria Zizkov vs Prostejov

Ngày Trận đấu Tỷ số Kèo KQ TX KQ
06/03/2026 Prostejov vs Viktoria Zizkov 2-2 +1/4 Thua 2 1/4 Tài
03/08/2025 Viktoria Zizkov vs Prostejov 1-0 -3/4 Thắng 2 3/4 Xỉu
08/03/2025 Prostejov vs Viktoria Zizkov 2-1 +1/4 Thua 2 3/4 Tài
04/08/2024 Viktoria Zizkov vs Prostejov 3-0 -0 Thắng 3 Tài
25/05/2024 Viktoria Zizkov vs Prostejov 0-2 -0 Thua 3 Xỉu
22/07/2023 Prostejov vs Viktoria Zizkov 2-1 -0 Thua 2 1/2 Tài
08/05/2022 Viktoria Zizkov vs Prostejov 1-1 -0 Hòa 2 1/2 Xỉu
06/11/2021 Prostejov vs Viktoria Zizkov 1-0 -1/2 Thua 2 3/4 Xỉu
18/03/2021 Viktoria Zizkov vs Prostejov 1-2 -3/4 Thua 2 1/2 Tài
12/09/2020 Prostejov vs Viktoria Zizkov 0-2 +1/2 Thắng 3 Xỉu
25/06/2020 Viktoria Zizkov vs Prostejov 0-0 -1 1/2 Thua 3 Xỉu
19/10/2019 Prostejov vs Viktoria Zizkov 2-1 -0 Thua 2 1/2 Tài
03/03/2019 Viktoria Zizkov vs Prostejov 4-1 -3/4 Thắng 2 1/2 Tài
04/08/2018 Prostejov vs Viktoria Zizkov 0-0 -0 Hòa 2 1/2 Xỉu
13/05/2017 Prostejov vs Viktoria Zizkov 2-0 +0 Thua Xỉu
06/11/2016 Viktoria Zizkov vs Prostejov 5-1 -1 3/4 Thắng 2 3/4 Tài

Ghi chú: Kèo có dấu - là đội chủ nhà chấp, dấu + là đội khách chấp, kết quả kèo đối đầu tính cho Viktoria Zizkov, không có dữ liệu kèo tài xỉu thì kết quả tài xỉu tính theo kèo 2 1/2.

PHẦN MỀM MÁY TÍNH ibongda dự đoán

Chọn: Prostejov +1/4
Tài xỉu: Tài

Số liệu thống kê kết quả gần đây của Viktoria Zizkov vs Prostejov

Tiêu chí thống kêViktoria Zizkov (đội nhà)Prostejov (đội khách)
10 trận gần nhấtthắng 3/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/10 trận gần nhất
thắng 0/10 trận sân khách gần nhất
5 trận gần nhấtthắng 3/5 trận gần nhất
thắng 3/5 trận sân nhà gần nhất
thắng 1/5 trận gần nhất
thắng 0/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (10 trận)thắng kèo 3/10 trận gần nhất
thắng kèo 6/10 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 6/10 trận gần nhất
thắng 6/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Châu Á (5 trận)thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 2/5 trận sân nhà gần nhất
thắng kèo 2/5 trận gần nhất
thắng kèo 3/5 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (10 trận)về tài 8/10 trận gần nhất
về tài 8/10 trận sân nhà gần nhất
về tài 4/10 trận gần nhất
về tài 4/10 trận sân khách gần nhất
Tỷ lệ Tài Xỉu (5 trận)về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 4/5 trận sân nhà gần nhất
về tài 3/5 trận gần nhất
về tài 2/5 trận sân khách gần nhất

Lưu ý:
*: số liệu thống kê của đội chủ nhà ==> quan tâm tới SÂN NHÀ
**: số liệu của đội khách ==> quân tâm tới SÂN KHÁCH

Tags: dự đoán bóng đádự đoán tỷ sốtip bóng đá miễn phísoi kèo bóng đásoikeotin tức bóng đá

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Viktoria Zizkov

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
24/07 Hạng 2 Séc Vysocina Jihlava * 1 - 0 Viktoria Zizkov 0.25 Thua
17/07 Giao Hữu Viktoria Zizkov * 3 - 2 Banik Sous 0.75 Thắng
11/07 Giao Hữu Viktoria Zizkov * 1 - 0 Aritma Praha 1.25 Thua
04/07 Giao Hữu Mlada Boleslav * 3 - 0 Viktoria Zizkov 1.25 Thua
27/06 Giao Hữu Viktoria Zizkov * 3 - 2 Slavia Prague B 0 Thắng
20/06 Giao Hữu Viktoria Zizkov * 2 - 3 Vysocina Jihlava 0.25 Thua
23/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov * 1 - 2 Slavia Kromeriz 0.5 Thua
10/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov * 0 - 3 Sparta Praha B 0 Thua
06/05 Hạng 2 Séc Fk Graffin Vlasim * 3 - 1 Viktoria Zizkov 0.25 Thua
03/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov * 3 - 1 Fk Mas Taborsko 0 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Châu Á 10 trận gần đây của Prostejov

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Châu Á KQ
24/07 Hạng 2 Séc Prostejov * 1 - 1 Fotbal Trinec 0.5 Thua
27/06 Giao Hữu Opava * 1 - 1 Prostejov 0.5 Thắng
23/06 Giao Hữu Brno * 4 - 1 Prostejov 1.5 Thua
23/05 Hạng 2 Séc Prostejov * 2 - 1 Fk Mas Taborsko 0.25 Thắng
06/05 Hạng 2 Séc Sparta Praha B * 5 - 1 Prostejov 0.25 Thua
01/05 Hạng 2 Séc Prostejov 1 - 1 Artis Brno * 0.5 Thắng
24/04 Hạng 2 Séc Fk Graffin Vlasim * 1 - 1 Prostejov 0.75 Thắng
15/04 Hạng 2 Séc Slavia Kromeriz * 0 - 0 Prostejov 0.5 Thắng
10/04 Hạng 2 Séc Prostejov * 1 - 3 Banik Ostrava B 0 Thua
03/04 Hạng 2 Séc Vysocina Jihlava * 1 - 1 Prostejov 0.5 Thắng

*: Đội có dấu * màu đỏ là đội chấp

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Viktoria Zizkov

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
24/07 Hạng 2 Séc Vysocina Jihlava 1 - 0 Viktoria Zizkov 2.75 Xỉu
17/07 Giao Hữu Viktoria Zizkov 3 - 2 Banik Sous 2.75 Tài
11/07 Giao Hữu Viktoria Zizkov 1 - 0 Aritma Praha 3.25 Xỉu
04/07 Giao Hữu Mlada Boleslav 3 - 0 Viktoria Zizkov 3 Tài
27/06 Giao Hữu Viktoria Zizkov 3 - 2 Slavia Prague B 3 Tài
20/06 Giao Hữu Viktoria Zizkov 2 - 3 Vysocina Jihlava 3 Tài
23/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov 1 - 2 Slavia Kromeriz 3 Tài
10/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov 0 - 3 Sparta Praha B 2.75 Tài
06/05 Hạng 2 Séc Fk Graffin Vlasim 3 - 1 Viktoria Zizkov 2.75 Tài
03/05 Hạng 2 Séc Viktoria Zizkov 3 - 1 Fk Mas Taborsko 2.5 Tài

Thống kê phong độ Tài xỉu 10 trận gần đây của Prostejov

Ngày Giải đấu Đội nhà Tỷ số Đội khách Tài xỉu KQ
24/07 Hạng 2 Séc Prostejov 1 - 1 Fotbal Trinec 2.75 Xỉu
27/06 Giao Hữu Opava 1 - 1 Prostejov 2.75 Xỉu
23/06 Giao Hữu Brno 4 - 1 Prostejov 2.5 Tài
23/05 Hạng 2 Séc Prostejov 2 - 1 Fk Mas Taborsko 2.5 Tài
06/05 Hạng 2 Séc Sparta Praha B 5 - 1 Prostejov 2.75 Tài
01/05 Hạng 2 Séc Prostejov 1 - 1 Artis Brno 2.5 Xỉu
24/04 Hạng 2 Séc Fk Graffin Vlasim 1 - 1 Prostejov 2.75 Xỉu
15/04 Hạng 2 Séc Slavia Kromeriz 0 - 0 Prostejov 2.5 Xỉu
10/04 Hạng 2 Séc Prostejov 1 - 3 Banik Ostrava B 2.25 Tài
03/04 Hạng 2 Séc Vysocina Jihlava 1 - 1 Prostejov 2.5 Xỉu