Bong da

Link sopcast Colchester United vs Charlton Athletic 29/07/2026 01:45

Cập nhật: 31/07/2026 09:26




Colchester United
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
29/07/2026 01:45 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.98 : 0.5 : 0.83
Tỷ lệ Châu Âu
3.50 : 3.80 : 1.75
Tỷ lệ tài xỉu
0.98 : 2.75 : 0.83
(Đã kết thúc)




Charlton Athletic

2
 
Xem: 0

Link sopcast Colchester United vs Charlton Athletic

Link sopcast trận đấu Colchester United vs Charlton Athletic (29/07/2026 01:45 vòng tháng 7 giải Giao Hữu) sẽ được liên tục cập nhật trong suốt thời gian trận đấu diễn ra

Link xem bóng đá, link xem trực tiếp bóng đá, link xem bóng đá trực tuyến của trận đấu này sẽ hiển thị trước khi trận đấu bắt đầu khoảng 1 giờ !

Hướng dẫn cài đặt sopcast

Tags: SopcastLink sopcastLink xem sopcastXin link sopcastLink sopcast VTV3Link sopcast VTV6Link bóng đáLink xem bóng đáTrực tiếpXem trực tiếpLink xem trực tiếpXem bóng đá trực tuyếnXem trực tiếp bóng đácolchester unitedcolchester u.colchester ucolchestercharlton athleticcharlton

Kết quả đối đầu Colchester United vs Charlton Athletic


Giải đấu Ngày Đội bóng KQ Đội bóng Tỷ lệ KQ kèo Số BT
(2.5 bàn)
Hiệp 1 Số BT
(0.75 bàn)
Giao Hữu 29/07/2026 Colchester United 0-2 Charlton Athletic 0.5 Thua kèo Dưới 0-2 Trên
England Johnstone 05/10/2022 Colchester United 2-1 Charlton Athletic 0-0.5 Thắng kèo Trên 0-1 Trên
England Johnstone 09/11/2016 Colchester United 1-1 Charlton Athletic 0-0.5 Thắng kèo Dưới 1-1 Trên
Cúp FA 09/01/2016 Colchester United 2-1 Charlton Athletic 0-0.5 Thắng kèo Trên 2-0 Trên
Cúp Liên Đoàn Anh 13/08/2014 Charlton Athletic 4-0 Colchester United 0.5-1 Thắng kèo Trên 1-0 Trên
Hạng 2 Anh 07/03/2012 Charlton Athletic 0-2 Colchester United 0.5-1 Thua kèo Dưới 0-1 Trên
Hạng 2 Anh 17/08/2011 Colchester United 0-2 Charlton Athletic 0 Thua kèo Dưới 0-2 Trên
Hạng 2 Anh 02/02/2011 Charlton Athletic 1-0 Colchester United 0.5 Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 2 Anh 01/01/2011 Colchester United 3-3 Charlton Athletic 0 Hòa Trên 2-2 Trên
Hạng 2 Anh 14/04/2010 Charlton Athletic 1-0 Colchester United 0.5 Thắng kèo Dưới 1-0 Trên

Clip đối đầu Colchester United vs Charlton Athletic


Không có clip bóng đá nào !

Link sopcast hôm nay (các trận đang và sắp diễn ra)



 

 Text link

truc tiep xo so | dự đoán xổ sốlivescore