Bong da

Link sopcast Gangwon FC vs Bucheon 1995 01/08/2026 17:30

Cập nhật: 02/08/2026 11:24




Gangwon FC
0
  Đang cập nhật phút và tỷ số
01/08/2026 17:30 (GMT +7)

Tỷ lệ Châu Á
0.95 : 1 : 0.85
Tỷ lệ Châu Âu
1.50 : 3.60 : 6.50
Tỷ lệ tài xỉu
0.90 : 2.25 : 0.90
(Đã kết thúc)




Bucheon 1995

3
 
Xem: 0

Link sopcast Gangwon FC vs Bucheon 1995

Link sopcast trận đấu Gangwon FC vs Bucheon 1995 (01/08/2026 17:30 vòng giải Hàn Quốc) sẽ được liên tục cập nhật trong suốt thời gian trận đấu diễn ra

Link xem bóng đá, link xem trực tiếp bóng đá, link xem bóng đá trực tuyến của trận đấu này sẽ hiển thị trước khi trận đấu bắt đầu khoảng 1 giờ !

Hướng dẫn cài đặt sopcast

Tags: SopcastLink sopcastLink xem sopcastXin link sopcastLink sopcast VTV3Link sopcast VTV6Link bóng đáLink xem bóng đáTrực tiếpXem trực tiếpLink xem trực tiếpXem bóng đá trực tuyếnXem trực tiếp bóng đágangwon fcgangwonbucheon fc 1995

Kết quả đối đầu Gangwon FC vs Bucheon 1995


Giải đấu Ngày Đội bóng KQ Đội bóng Tỷ lệ KQ kèo Số BT
(2.5 bàn)
Hiệp 1 Số BT
(0.75 bàn)
Hàn Quốc 01/08/2026 Gangwon FC 0-3 Bucheon 1995 1 Thua kèo Trên 0-1 Trên
Hàn Quốc 18/03/2026 Bucheon 1995 0-0 Gangwon FC 0.5 Thắng kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 2 Hàn Quốc 05/11/2016 Bucheon 1995 1-2 Gangwon FC 0-0.5 Thua kèo Trên 0-1 Trên
Hạng 2 Hàn Quốc 05/10/2016 Gangwon FC 0-1 Bucheon 1995 0 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 2 Hàn Quốc 20/08/2016 Gangwon FC 0-2 Bucheon 1995 0-0.5 Thua kèo Dưới 0-2 Trên
Hạng 2 Hàn Quốc 10/07/2016 Bucheon 1995 0-1 Gangwon FC 0-0.5 Thua kèo Dưới 0-0 Dưới
Hạng 2 Hàn Quốc 16/05/2016 Bucheon 1995 3-1 Gangwon FC 0-0.5 Thắng kèo Trên 2-1 Trên
Hạng 2 Hàn Quốc 11/10/2015 Bucheon 1995 4-2 Gangwon FC 0-0.5 Thắng kèo Trên 0-0 Dưới
Hạng 2 Hàn Quốc 12/08/2015 Gangwon FC 1-1 Bucheon 1995 0-0.5 Thua kèo Dưới 1-1 Trên
Hạng 2 Hàn Quốc 13/07/2015 Bucheon 1995 3-2 Gangwon FC 0 Thắng kèo Trên 0-1 Trên

Clip đối đầu Gangwon FC vs Bucheon 1995


Không có clip bóng đá nào !

Link sopcast hôm nay (các trận đang và sắp diễn ra)



 

 Text link

truc tiep xo so | dự đoán xổ sốlivescore